Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

4 posters

@Miku ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

Miku Hatsune
    ผู้บัญชาการสาวน้อยทูดี'

โมเยน โมเยน : 25
    จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 5
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 0

@Miku ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ  Empty @Miku ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

ตั้งหัวข้อ by Miku Hatsune Wed Nov 07, 2012 4:09 pm

ชื่อ : มิคุ ค่ะ
    วัน/เดือน/ปี : 01/09/2529
    อยู่ที่ไหน : เชียงใหม่ค่ะ
    ชอบอะไรเป็นพิเศษ : ก้อชอบ มิคุ ลูกะ ริน เลน กุมิ เตโตะ ฯลฯ
    แนวอนิเมที่ชื่นชอบ : แนวน่ารักๆ ตลกๆ
    ตัวอนิเมที่ชื่นชอบ : มิคุ ลูกะ
    แนวอนิเมที่สามารถถามตอบได้ : ถ้าเรื่องโวคาลอยด์ก้อได้ ยุ่แล้วล่ะคะ

แล้วก้อนอกจากที่บอร์ด ก้อเจอกันที่เฟสได้นะคะ

Kirito333
    Kirito333

สถานะ : ต้องการสร้างฮาเร็ม !
    โมเยน โมเยน : 145
    จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 41
    อายุ อายุ : 26
    ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านของโคนาตะ

@Miku ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ  Empty Re: @Miku ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

ตั้งหัวข้อ by Kirito333 Wed Nov 07, 2012 8:05 pm

แห๊ะๆ ยินดีต้อนรับน่ะครับพี่มิคุ ^ _ ^
    Luka Megurine Mint
    Luka Megurine Mint

โมเยน โมเยน : 8
    จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 2

@Miku ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ  Empty Re: @Miku ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

ตั้งหัวข้อ by Luka Megurine Mint Sun Nov 11, 2012 9:28 pm

ยินดีจ้า

ตั้งหัวข้อ by Miku Hatsune Tue Nov 13, 2012 6:58 pm

แหะๆ ยินดีรุจักค่า ^_^
    holystar
    holystar

สถานะ : คงต้องบอกว่าโสดแหละนะ
    โมเยน โมเยน : 9
    จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 3
    อายุ อายุ : 25
    ที่อยู่ ที่อยู่ : กรุงเทพ แถวบางแค
    เหรียญ เหรียญ : เจอกันแน่เร็วเร็วนี้!
    ตัวละคร ตัวละคร : ~เร็วเร็วนี้~

ตั้งหัวข้อ by holystar Thu Dec 13, 2012 10:01 pm

อยากทราบชื่อเฟสพี่ miku อ่ะครับ

ตั้งหัวข้อ by Miku Hatsune Sat Dec 29, 2012 3:18 pm

แหะ ไม่ได้เข้ามานานเลยค่ะ
    https://www.facebook.com/miku.hatsune.bb2007 นี่อ่ะคะ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 3:36 pm