Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

Sword Art Online 15 - 25 ENDซับไทย : ไปคิง)

Kirito333
    Kirito333
    ผู้บัญชาการสาวน้อยทูดี'

สถานะ : ต้องการสร้างฮาเร็ม !
    โมเยน โมเยน : 145
    จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 41
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 0
    อายุ อายุ : 26
    ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านของโคนาตะ

Sword Art Online 15 - 25 ENDซับไทย : ไปคิง) Empty Sword Art Online 15 - 25 ENDซับไทย : ไปคิง)

ตั้งหัวข้อ by Kirito333 Sun Dec 16, 2012 11:08 am

เรียกน้ำย่อย ^ _ ^

Sword Art Online 15 - 25 ENDซับไทย : ไปคิง) Sword-art-online-16-spoiler

เนื้อเรื่องย๊อย่อ ~

หลังเอาชนะบอสของเกม SAO ลงได้ ผู้รอดชีวิตจนถึงช่วงสุดท้ายของเกมสามารถกลับเข้าสู่ชีวิตจริงได้อีกครั้งเกือบทั้งหมด ยกเว้นเพียงอาซึนะกับผู้เคราะห์ร้ายอีกร่วม 300 คนที่ยังคงหลับไหลไม่ได้สติ
    หลังจากร่างกายที่หลับไหลไปร่วม 2 ปีและฟื้นฟูสภาพร่างกายจนดีแล้ว ทาง คิริโตะ (คาซึโตะ) ก็กลับไปใช้ชีวิตในครอบครัวเดิม วีรกรรมที่เขาสร้างขึ้นถูกทางรัฐบาลปิดบังไว้เพื่อป้องกันปัญหาที่อาจเกิดขึ้นในภายหลัง ทำให้ไม่มีใครรู้จักชื่อของคิริโตะ ส่วนสหายในโลก SAO ก็ได้รับข้อมูลจากองค์กรที่ดูแลปัญหาจากเกม SAO และมีการนัดพบกันหลังจากนั้นไม่นานนัก
    ผ่านไปสองเดือน เขายังคงรอคอยการกลับมาของอาซึนะเสมอ เฝ้าเยี่ยมเธอร่างที่ยังคงไม่ได้สติทุก 3 วัน จนกระทั่งเขาก็ได้รู้จักกับ โซโก โนบุยูกิ ชายผู้สนิทกับตระกูลของอาซึนะและกำลังจะได้แต่งงานกับเธอ แม้ว่าเธอจะยังเรียนไม่จบและอยู่ในสภาพนิทรา ซึ่งคิริโตะไม่สามารถเข้าไปยุ่งเกี่ยวกับเรื่องนั้นได้
    วันหนึ่ง คิริโตะได้รับการติดต่อจากเอจิล ซึ่งส่งภาพ Sceenshot จากเกม ซึ่งมีภาพหญิงสาวที่เหมือนของอาซึนะถูกขังในกรงของเกมที่เรียกว่า ALfhiem Online ทำให้เขาไม่รีรอที่จะเข้าสู่โลกนั้นเพื่อค้นหาเธอ ....

เป็นลิ้งค์โหลดน่ะครับผมจะลงเฉพาะของ 3BB เท่านั้นน่ะครับ ^ _ ^ (บางอันก็ของอันอื่นน่ะครับ ~)

โปรดตอบกระทู้ก่อนนนนน่ะครับ ^ _ ^

เครดิต : บล๊อกไปคิง : บลิงไปค๊อก
    giant1994

โมเยน โมเยน : 1
    จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 1
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 0
    เหรียญ เหรียญ : เจอกันแน่เร็วเร็วนี้!
    ตัวละคร ตัวละคร : ~เร็วเร็วนี้~

Sword Art Online 15 - 25 ENDซับไทย : ไปคิง) Empty giant1994

ตั้งหัวข้อ by giant1994 Tue Dec 25, 2012 11:30 am

ขอบคุณมากๆเลย ครับ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 7:21 pm